• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
cũng máu quá này bác. e k máu me dịch vụ lắm. nhưng chơi quả này cũng căng. vì k bao bác này thì k bao bác kia cũng hãi
Đúng rồi bác, đừng vì thấy cho chơi ko bao mà mừng. Vì cho 1 người là sẽ cho nhiều người. Cá nhân tôi thấy như vậy, còn tuỳ quan điểm và máu liều của mỗi người.
Còn Lisa thì các bác gạ x10 tiền thử xem em ý có đi ko bao ko😂😂

Ông danchan bình luận xong xóa hết luôn giờ không cho vào bình luận toàn ních ảo khen nấc người em lamon không đáng 1t
Mấy thằng bánh bẩn toàn thế, cả thằng xoài luôn, nói đúng là nó xoá và k cho bình luận. Mấy thằng chân gỗ, cò mồi vào khen lấy khen để, kể cả bọn vip member cũng toàn cò mồi của bọn nó.

Mấy thằng bánh bẩn toàn thế, cả thằng xoài luôn, nói đúng là nó xoá và k cho bình luận. Mấy thằng chân gỗ, cò mồi vào khen lấy khen để, kể cả bọn vip member cũng toàn cò mồi của bọn nó.
Thôi thì các bác gặp ưng thì đi, đừng cố kẻo khó chịu vào người. Mỗi người mỗi gu, miễn sao anh em thấy hợp lí thì hoan hỷ

Trước gặp Hoàng Cầu tôi cũng phải làm vậy đấy, dcm đúng là con Lamoon ngáo giá VKL. Người thì lùn, mặt tạm được, còn lại chả được cái đầu buoiz gì
Ko bênh ai nhưng vì bác cmt vào bài của e nên e chia sẻ. Em nó mà tự tin thì cứ để e nó làm, ai ưng thì đi. Khách trải nghiệm ntn thì tự e nó sẽ biết và điều chỉnh nếu cần.
Ae đã gặp rồi thì hoan hỷ đi, khó chịu và dùng từ nặng nề với em nó làm gì cho tội nghiệp.

Thôi thì các bác gặp ưng thì đi, đừng cố kẻo khó chịu vào người. Mỗi người mỗi gu, miễn sao anh em thấy hợp lí thì hoan hỷ
Làm sao biết ưng hay kg. Ảnh bài thì lung linh, comment thì toàn chân gỗ nâng bi, phải đi xg mới thấy đéo đáng. Về comment thật thì bị xóa bài, đến show cả chuyển khoản lên rồi mà vẫn bị cãi cùn. Thì phải nói thôi.

Back
Bên trên Bottom