• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Nhìn thông số và hình ảnh cũng đc nhưng giá đấy là chưa phù hợp. Bác bánh @Galaxy nên lắng nghe và tiếp thu ý kiến. A,E trên này họ cũng sành ăn, sành chơi lắm chứ ko phải tự nhiên họ vào Combat về giá như vậy đâu. Vinsmart có Lamoon giá 3M giá cao nhất diễn đàn nhưng tỷ lệ nghịch với nhan sắc và chiều cao (cao tầm 1m52) nên cá nhân tôi thấy Bác hơi ngáo giá.
Hiểu mà bác ơi! Quan trọng là giá cũng phải được thống nhất với đào, e ko quyết được. Em nó biết bản thân mình ntn mà😃
Lên bài theo ý của đào thôi.

Định giá là quyền của hàng với bánh tuy nhiên nên phù hợp sẽ tốt hơn. Có vẻ giống như em lamon gì đó khi mới làm ở NKT giá 1tr5 chuyển vê vinsm x2 giá trị. Thiết nghĩ là giá trị thật của hàng này nhân 1/2. Xin nêu quan điểm cá nhân của checker chân chính. Hàng không show chỉ có bikini.

Định giá là quyền của hàng với bánh tuy nhiên nên phù hợp sẽ tốt hơn. Có vẻ giống như em lamon gì đó khi mới làm ở NKT giá 1tr5 chuyển vê vinsm x2 giá trị. Thiết nghĩ là giá trị thật của hàng này nhân 1/2. Xin nêu quan điểm cá nhân của checker chân chính. Hàng không show chỉ có bikini.
E cũng chỉ lên bài theo ý của e nó, tôn trọng thôi bác ạ✌️

Haha thêm ít là đi chơi đc cả buổi chiều với mấy em khác rồi.
4 củ tàu nhanh 15 - 30p thì giá thuê cũng cao đấy.

Hàng 4m mà rõ ảnh vú với lồn thì chắc hàng và bánh ko có thời gian mà sạc điện thoại đâu chứ đừng nói là rảnh lên mạng cãi nhau thế này. Và hàng đã vào web rồi thì giá trị phải tương xứng. Ngon thì đã ko đại trà. Đúng ko các cụ ?

Không biết có ảo như em lamon 3 củ của bác dậnchan không nữa hy vọng là ngon đúng dịch vụ đắt xắt ra miếng cần lắm một check chân chính đi trước cho ea theo sau vì cũng hơi chát thật

Nhìn Sophia của bác xoài non mà học tập ngon bổ rẻ xếp kín lịch cứ phải gọi đặt tiền trước làm không hết khách

Back
Bên trên Bottom