• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy, hôm trước hỏi còn bảo làm 1 2 tháng hsau thấy thớt bảo nghỉ đã thấy khó hiểu rồi :)) lại qua vừa chịch vừa ngắm hồ thôi :v

Đã gặp em!
Một cực phẩm về nhan sắc! Mặt có lẽ là xinh nhất diễn đàn luôn nhé! Kiểu baby non tơ, ngọt ngào với răng khểnh vô cùng đáng yêu!
Sẽ có Review chi tiết sau!
có vào VIP ra cửa sổ chịch ko cụ, mình lâu lắm mới rủ 1 em mở toang cửa sổ vừa chịch vừa nhìn mấy ông đối diện câu cá :v

có vào VIP ra cửa sổ chịch ko cụ, mình lâu lắm mới rủ 1 em mở toang cửa sổ vừa chịch vừa nhìn mấy ông đối diện câu cá :v
VIP roof top luôn! Nhưng không đứng ngoài ban công địt vì em nó ngại. Nhưng lần sau sẽ rủ thử he he!

hôm trước cũng phải xin mấy lần mới dc chụp ảnh bím cứ kêu ngại nhưng rủ rê tí là dc :)) vừa chịch vừa view đẹp phê lắm, tui dập liên tục tụt mọe nó cả bao ấy :v
Thế mà không thấy Review!
Nay cũng nịnh mãi mới được hii
Thích địt tư thế đối mặt vì quá xinh đẹp! Không thể rời mắt!

Thế mà không thấy Review!
Nay cũng nịnh mãi mới được hii
Thích địt tư thế đối mặt vì quá xinh đẹp! Không thể rời mắt!
Lần review gần nhất cách đây chục năm về e Linh phạm 228 của bác hanoi12, sau bận quá nên e nào ngon mới cmt thôi! :)))) nịnh e Ling như nịnh ng yêu ấy, 1 tí là e í ok :v cụ nào thích hàng ngon tự nhiên ko pttm thì xách về làm bồ nhí chịch cả ngày mất :v

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom