• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bé nè đáng đồng tiền bát gạo các bác ạ, tới ks lấy phòng e tới khá nhanh, khoản dạo đầu e bj nút cán rất thích, sv ổn áp bõ công qua check hàng

Gặp e giật mình mb ngon ,xinh , trẻ, làm tình quá ok . Bú mút phê sốc óc. Quan trọng là ko giữ hàng . Có cái ảnh vừa chọc e xong . A p 202 e nhé. Chúc e nhiều chim .

??
Thanh xuân này vì em quá hiền khô hay sao toàn bị đối xử bạc béo lại vậy ạk. Chưa nổi 1 tháng mà bị 2 lần thì em còn hướng ở đâu vào nghề nghiệp nữa ạk. Vì muốn giải trí vui vẻ mà chẳng lẽ gặp mặt nhau rồi cứ hỏi tiền trước vì mình đang là đối tác trả phí. Nhưng không thì sao cả đêm chơi lấy chơi để hoành hẹ con người ta úp ngửa rồi sáng ra cứ tìm cơ hội lận trốn không một câu giã biệt vậy sao. Đã tìm đến đi giải trí rồi không có mấy đồng cả mà nhìn anh ăn mặc chỉnh chu gọn gàng sạch sẽ mà phải đạp lên nhân cách bản thân như thế. Chưa kể còn cả tiền nước rồi tiền phòng ks anh lận ra như 1 cơn gió khổ thân những người đáng thương như em. Quả sáng thứ hai đầu tuần ?

Đính kèm

32.8 KB · Xem: 534
    25.4 KB · Xem: 601
Phương thảo Baby reeal
Một Teen Girl với sự trẻ trung, xinh xắn, còn nguyên nét thơ ngây của tuổi xiteen làn da trắng và mát mịn như nhung vuốt ve sờ soạng ôm ấp không muốn rời, cơ thể đầy đặn mỡ màng ướt át khiến bất kỳ anh em nào khi đối diện với em nó khó mà thoát khỏi sự thèm khát những ham muốn được khám phá, sở hữu, body tuyệt mỹ, sức sống căng tràn trong từng thớ thịt, nóng hôi hổi, đầy đam mê và gợi cảm đang chờ để được tiếp vị khách đầu tiên, không biết trong tất cả anh em ai sẽ là người được em nó phục vụ trong ngày hôm nay đây nhỉ?
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 33453

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29566Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29567Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29568Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29569Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29570Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29571Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29572Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29573Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29574Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29575Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29576Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29577Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29578Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29579Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29582
Ngon

??
Thanh xuân này vì em quá hiền khô hay sao toàn bị đối xử bạc béo lại vậy ạk. Chưa nổi 1 tháng mà bị 2 lần thì em còn hướng ở đâu vào nghề nghiệp nữa ạk. Vì muốn giải trí vui vẻ mà chẳng lẽ gặp mặt nhau rồi cứ hỏi tiền trước vì mình đang là đối tác trả phí. Nhưng không thì sao cả đêm chơi lấy chơi để hoành hẹ con người ta úp ngửa rồi sáng ra cứ tìm cơ hội lận trốn không một câu giã biệt vậy sao. Đã tìm đến đi giải trí rồi không có mấy đồng cả mà nhìn anh ăn mặc chỉnh chu gọn gàng sạch sẽ mà phải đạp lên nhân cách bản thân như thế. Chưa kể còn cả tiền nước rồi tiền phòng ks anh lận ra như 1 cơn gió khổ thân những người đáng thương như em. Quả sáng thứ hai đầu tuần ?
qua đêm phải thu luôn , lại còn sim rác thì lặn là đúng rồi

qua đêm ko thu tiền thì a đó trốn là đúng rồi, còn sim siêu rác nữa, một bữa hoan lạc free ngon
Nhưng mà em lại nhớ đến cái lúc mà cả 2 cùng lên đỉnh ấy tăng động phết nên thôi coi như kỉ niệm cùng anh ấy luôn đi ???.sdt gọi vẫn chuông chỉ là anh không đủ nhân cách ghe??

Thực sự rất nhiệt tình, mặt ưa nhìn, cao ráo, âm thanh sống động, nhiều nước cảm giác rất phê, nhất là pha BJ. Anh P701 gần sáng vẫn chưa tha cho em. Chúc em đông khách và anh em ngon chym! Thanks

Thực sự rất nhiệt tình, mặt ưa nhìn, cao ráo, âm thanh sống động, nhiều nước cảm giác rất phê, nhất là pha BJ. Anh P701 gần sáng vẫn chưa tha cho em. Chúc em đông khách và anh em ngon chym! Thanks
Em cảm ơn anh rất nhiều ạk. Có 1 kỉ niệm gần 4h sáng lấy nhau đi ngồi đợi phòng ks. AHihi em cảm ơn anh.??

Em xin nhỗi các tỉnh êu em nhiều ạk. Em về quê độc xuất hông kịp báo. Xin nhối đợi em 2-3 hôm em lên lại rồi em báo nhé ạk. Em cảm ơn các anh yêu đã luôn cùng em ủng hộ ạk??❤️‍?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom