• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thực sự bác Dận Chân là một người đam mê và say nghề thì ms tìm được những e hàng ngoại quốc như vậy. Ae ko nên cmt linh tinh ném đá khi chưa kiểm chứng làm mất giá trị bài post, chém gió nói đùa thì tạm được

Mới check chiều này với em nó. Em nó là người Thái trắng. Mặt rất xinh, non, đang tuối lớn, người béo được lên chút thì ngon, vú và mông đang phát triển. Bím nhiều nước nhưng đã có cavat ui. Dịnh vụ có BJ, hun môi, thử yêu cầu tavet nhưng em ko cho. Bản thân thì xứng đánh với giá, Anh em nào nặng service thì bỏ qua

đã gặp chiều nay, phải nói rằng em rất trẻ với xinh, gái non toẹt hình như còn đang lớn, cơ thể thơm mùi gái non, chơi bắn tinh sướng run cả cu

Đính chính cho các bác yên tâm em ấy chuẩn thái luôn! Nhưng là dân tộc Thái trong 54 dân tộc ae ??. Ng mi nhon mảnh dẻ. Ko biết phải vội chạy xô ko mà BJ sơ sài đến lúc chịch thì cứ bảo e nhanh ra đi. Càng thúc giục con ng em nó lại càng tụt hứng địt càng lâu. ??. Đúng kiểu mất tiền mua mâm nên đâm cho thủng ?‍♂️.
Bác bánh bảo em ấy chú ý lại sv nhé. Còn tổng thể thì ko chê điểm gì hết!
1 em hàng non và ngon, nhưng cần rèn luyện kỹ năng

Thực sự bác Dận Chân là một người đam mê và say nghề thì ms tìm được những e hàng ngoại quốc như vậy. Ae ko nên cmt linh tinh ném đá khi chưa kiểm chứng làm mất giá trị bài post, chém gió nói đùa thì tạm được
kệ đi đùa chán thì thôi :D anh em nói tào lao bí đao để có cái mà tranh luận

Đính chính cho các bác yên tâm em ấy chuẩn thái luôn! Nhưng là dân tộc Thái trong 54 dân tộc ae ??. Ng mi nhon mảnh dẻ. Ko biết phải vội chạy xô ko mà BJ sơ sài đến lúc chịch thì cứ bảo e nhanh ra đi. Càng thúc giục con ng em nó lại càng tụt hứng địt càng lâu. ??. Đúng kiểu mất tiền mua mâm nên đâm cho thủng ?‍♂️.
Bác bánh bảo em ấy chú ý lại sv nhé. Còn tổng thể thì ko chê điểm gì hết!
1 em hàng non và ngon, nhưng cần rèn luyện kỹ năng
Theo như kinh nghiệm địt gái Thái xịn ở bên Thái thì dịch vụ của các em rất tốt. Em này làm ở VN đạt được sv như thế thì cháy máy.
@Dận Chân có hàng độc lạ đấy. Rất kết em Trung Quốc giờ lại có thêm bé này khuynh đảo diễn đàn he he.

Theo như kinh nghiệm địt gái Thái xịn ở bên Thái thì dịch vụ của các em rất tốt. Em này làm ở VN đạt được sv như thế thì cháy máy.
@Dận Chân có hàng độc lạ đấy. Rất kết em Trung Quốc giờ lại có thêm bé này khuynh đảo diễn đàn he he.
e nó mới tròn 18t mới đi làm lần đầu tiên thì kĩ năng kiểu gì, muốn kỹ năng tốt phải làm 1-2 năm hoặc bác đi mấy e máy bay già

e nó mới tròn 18t mới đi làm lần đầu tiên thì kĩ năng kiểu gì, muốn kỹ năng tốt phải làm 1-2 năm hoặc bác đi mấy e máy bay già
Nhiều em có “năng khiếu” vài tháng là lên thần không đến vài năm đâu ?. Để anh em checker đào tạo dần dần. Thực ra hàng mới thì với tôi sv không quan trọng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom