• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nói như ông thì em nào cứ thay tên là lừa hết đúng ko? ảnh hầu gái va tiếp viên vẫn trong bộ cũ còn gì, còn ông nói cứ thay tên là lừa thì toàn bộ các web lừa hết, có em nào đi làm dùng mãi mãi 1 tên đâu
Là rõ, ko thì sao phải đổi tên? Em này dịch vụ ok, nhưng ko hợp gu của tôi. Nếu ko phải đã gặp thấy ngờ ngợ rồi đi check lại số đt thì cũng tưởng em khác. Còn ảnh mặt kia chắc chắn ko phải em nó, mà là ảnh lấy trên mạng nhé.

Là rõ, ko thì sao phải đổi tên? Em này dịch vụ ok, nhưng ko hợp gu của tôi. Nếu ko phải đã gặp thấy ngờ ngợ rồi đi check lại số đt thì cũng tưởng em khác. Còn ảnh mặt kia chắc chắn ko phải em nó, mà là ảnh lấy trên mạng nhé.
ừ thế đổi tên là lừa thì lừa hết đấy ông đừng có mà đi check, đến chịu ông, trùng toàn bộ từ chiều cao cân nặng giá, sdt kêu lừa , pó tay. Vậy ông lên kiến nghị lên web là trọn đời suốt kiếp một e hàng chỉ lên dùng một tên duy nhất, trùng hết toàn bộ khác mỗi tên mà lừa đc chắc chỉ lừa đc ng đầu bị mát mát dây tk thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhiều lúc em nó muốn đổi tên cho hợp phong thủy thì sao.
Thấy mấy ông này cãi nhau như mấy đứa trẻ con.
Còn ông kia ông không muốn gặp lại em nó thì thôi đừng có nói nhiều nữa.
Chứ ae nào chẳng có gu riêng của từng người.

Đổi tên thì nên có thông báo hoặc ko thì phải xoá bài cũ đi hãy lên bài tên mới, chứ cùng 1 lúc 2 bài 2 tên thì chả là lừa lùa gà anh em. Có thấy ngờ ngợ thì cũng bảo ờ kp đâu bài nó lù lù kia cơ mà, lại còn vẫn hđ chứ.
Có thể vô tình nhưng lại làm a e nhầm lẫn.
Với ô bỏ mấy cái ảnh mạng đi, đăng lên bào e nó ảo ma quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom