• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

HUYỀN CHÂU XINH GÁI MS4165-700K MÔNG TO LỒN CỰC ĐẸP NHƯNG CHỈ CHO CHƠI 20ph

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng này có mấy em mỗi web 1 tên và giá chỉ 500-600 đôn 1 củ ae chú ý
Trâm anh 500k -1 củ
Con 600k ở ksan zeed về cũng 1 củ
Cả 2 vẫn hoạt động vs giá rẻ về để chụp mũ checker
Đấy may có bác, tôi cứ đang ngờ ngợ không biết có phải Trâm Anh 500k không, tại ngoài đời mập mạp hơn ảnh này

admin đâu mà ko thấy đưa ra câu phán xét gì nhỉ , đọc cái thể loại bánh này đéo ngửi nổi , may chưa check e nào của thằng này

admin đâu mà ko thấy đưa ra câu phán xét gì nhỉ , đọc cái thể loại bánh này đéo ngửi nổi , may chưa check e nào của thằng này
Em Huyền Châu của nó mông to lồn đẹp thực sự, nhưng vì bị thằng bánh rẻ rách này quản lý nên cũng uổng.

Vãi lòng thật đấy!!
Tôi ko thể ngờ lại có thể loại bánh ntn tồn tại đc.
Người ta góp ý lịch sự tử tế mà lại vào thể hiện sự vô văn hoá tn thì chán thật đấy.
Đúng là em nào dưới sự quản lý của bánh này thì cũng hỏng và hoá công nghiệp thôi.
Admin ko xử lý, cứ để thế này thì bánh lởm nó phá hỏng diễn đàn mất thôi. Haizzz

Ơ, vụ này Mod vẫn chưa phân xử à?
Lần đầu tiên thấy bánh chửi nhau căng thế này với Checker trên Kynv.
Khéo sau này thành ý tưởng lập 1 mục riêng cho bánh và checker chửi nhau cho xôm nhể :ROFLMAO:

Ơ, vụ này Mod vẫn chưa phân xử à?
Lần đầu tiên thấy bánh chửi nhau căng thế này với Checker trên Kynv.
Khéo sau này thành ý tưởng lập 1 mục riêng cho bánh và checker chửi nhau cho xôm nhể :ROFLMAO:
Tag @AdminKNV rồi nhưng vẫn thấy im ắng quá.
Thằng bánh rẻ rách đó gây sự trước chứ tôi đâu muốn hạ mình chửi nhau với nó. Nó đã ngu nhưng lại tỏ ra nguy hiểm, Không chửi lại nó tưởng ngồi được lên đầu checker với thái độ bố đời mẹ thiên hạ. Núi cao còn có núi cao hơn, loại thối não như nó còn xanh và non lắm.
Hôm qua trên bài của em Huyền Châu nó dùng clone comment ảo ngây ngô vãi đái. Dùng ảnh em khác để rv làm sao qua được mắt tôi khi tôi đã địt em hàng rồi. Nó còn chưa chắc đã gặp thực tế em hàng ấy chứ.

Tag @AdminKNV rồi nhưng vẫn thấy im ắng quá.
Thằng bánh rẻ rách đó gây sự trước chứ tôi đâu muốn hạ mình chửi nhau với nó. Nó đã ngu nhưng lại tỏ ra nguy hiểm, Không chửi lại nó tưởng ngồi được lên đầu checker với thái độ bố đời mẹ thiên hạ. Núi cao còn có núi cao hơn, loại thối não như nó còn xanh và non lắm.
Hôm qua trên bài của em Huyền Châu nó dùng clone comment ảo ngây ngô vãi đái. Dùng ảnh em khác để rv làm sao qua được mắt tôi khi tôi đã địt em hàng rồi. Nó còn chưa chắc đã gặp thực tế em hàng ấy chứ.
Bánh này lạ, tôi chưa đi thử em nào thì phải. Thấy em Huyền Châu này ảnh ọt cũng hay, đang định check thì thấy bài này.
Thôi, đi em khác cho lành, nt hẹn khéo bánh nó chửi cho vì tội ngu: "đã rp cảnh báo rồi mà vẫn rúc đầu vào hàng của bố mày. Sao mà ngu mãi thế?"
Mà theo như bánh nó nói đông khách thế cơ mà, hẹn chắc đíu gì nó đã nhận. ?

Bánh này lạ, tôi chưa đi thử em nào thì phải. Thấy em Huyền Châu này ảnh ọt cũng hay, đang định check thì thấy bài này.
Thôi, đi em khác cho lành, nt hẹn khéo bánh nó chửi cho vì tội ngu: "đã rp cảnh báo rồi mà vẫn rúc đầu vào hàng của bố mày. Sao mà ngu mãi thế?"
Mà theo như bánh nó nói đông khách thế cơ mà, hẹn chắc đíu gì nó đã nhận. ?
Nếu ông đưa pass kynuviet có khi bị thằng đó “ địt qua điện thoại “ luôn ấy chứ. Tôi thử lần đầu thì mới biết , trước giờ cứ loanh quanh nộp thuế cho Tú Phê, VIP, Xoong, Dận Chân, Mỹ Nhân Ngư gần đây có Xoài Non. Thấy ảnh em đó ngon mặc dù bánh mới nên chuột bạch xem sao. Cơ bản là em nó mặt xinh, mông to, lồn đẹp tôi thấy Ok. Khổ nỗi em nó làm cho thằng bánh nát thối não nên uổng quá ?

đã đọc

-Đây là phần review ko phải phần tố cáo nên đề nghị mọi người cư xử hoà nhã, thân thiện. Chánh sẽ ko nhắc lại lần thứ hai
@Yêu Gái Đẹp @MASTERDITT

- Hàng thì có e làm tốt có e làm ko tốt

- Người chơi thì có ng chơi thoải mái có ng ko thoải mái có ng đòi hỏi quá đà.. ko đáp ứng được thì về bóc phốt...

- Bánh thì có bánh tốt bánh xấu

Đề nghị mọi người khi bình luận lưu ý : đây là thế giới ảo, mọi ng cùng nhau chia sẻ để ae có những e hàng ngon, tránh xa các e hàng lởm. Tuy vậy có những thành phần người chơi đoif hỏi quá hàng ko đáp ứng liền ném đá hoặc có những bánh lởm dùng nick clone ném đá lẫn nhau hoặc móc nối với các bánh khác để rp ảo...Chánh sẽ thắt chặt việc xử lý nghiêm trong tháng 2

Gửi @AdminKNV @Chánh Thanh Tra
Tôi định đăng vào Toà Án nhưng thấy không có tiền tố “ Góp ý Bánh” mà chỉ thấy là tố cáo hàng CN. Nhưng công bằng mà nói thì em hàng này khi xin phép về vẫn ngoan và xin thông cảm nên tôi nghĩ em hàng vì bị ép thời gian làm việc chỉ 20ph nên lỗi không hoàn toàn của em nó mà do người quản lý điều hàng.
Thái độ trả lời của bánh @Yêu Gái Đẹp là rất thiếu tôn trọng checker. Khi tôi chưa có 1 từ nào xúc phạm thì đã cmt bố đời mẹ thiên hạ và chửi các checker cùng quan điểm và chụp mũ.
Diên đàn này muốn bề vững, checker và các em hàng cũng như các bánh được hưởng lợi thì cần phải thanh lọc những loại bánh như thế này.
Admin cứ đánh giá và đưa ra quan điểm xử lý, tôi chỉ lên tiếng góp ý xây dựng không có ý dìm hàng và chặn đường sống của các em và bánh. Nhưng tôi chỉ lịch sự với người lịch sự còn loại bại não vô học thì cũng không cần lịch sự.
Trân trọng;
1. Nếu bác muốn Góp Ý Bánh thì bác có thể pm riêng để trao đổi qua inbox

2. Việc bác phản ánh thẳng vào bài viết đi làm của e hàng ==>> diễn đàn ko khuyến khích =>> bqt luôn kêu gọi viết bài review tại box riêng biệt để bqt theo dõi

3. Có đọc qua review của bác và thấy e hàng có cho bác chụp hình => điều này chứng tỏ hàng cũng thoải mái đâu có khó khăn. Nếu hàng công nghiệp thường sẽ mau chóng làm để ra về, ko bao h cho chụp ảnh tác nghiệp thoải mái như trong hình bác đăng.

4. Chắc hẳn câu chuyện giữa bác và e hàng có điều gì đó uẩn khúc nên khi bác viết review và bánh đã gửi cho hàng đọc. Hàng phản hổif lại với @Yêu Gái Đẹp nên nhà cung cấp mới có những lời lẽ phát ngôn tỏ rõ sự bực tức như thế

Chánh sẽ theo dõi thêm các review của các ae đi sau để xem xét

đã đọc

-Đây là phần review ko phải phần tố cáo nên đề nghị mọi người cư xử hoà nhã, thân thiện. Chánh sẽ ko nhắc lại lần thứ hai
@Yêu Gái Đẹp @MASTERDITT

- Hàng thì có e làm tốt có e làm ko tốt

- Người chơi thì có ng chơi thoải mái có ng ko thoải mái có ng đòi hỏi quá đà.. ko đáp ứng được thì về bóc phốt...

- Bánh thì có bánh tốt bánh xấu

Đề nghị mọi người khi bình luận lưu ý : đây là thế giới ảo, mọi ng cùng nhau chia sẻ để ae có những e hàng ngon, tránh xa các e hàng lởm. Tuy vậy có những thành phần người chơi đoif hỏi quá hàng ko đáp ứng liền ném đá hoặc có những bánh lởm dùng nick clone ném đá lẫn nhau hoặc móc nối với các bánh khác để rp ảo...Chánh sẽ thắt chặt việc xử lý nghiêm trong tháng 2
ok bạn

1. Nếu bác muốn Góp Ý Bánh thì bác có thể pm riêng để trao đổi qua inbox

2. Việc bác phản ánh thẳng vào bài viết đi làm của e hàng ==>> diễn đàn ko khuyến khích =>> bqt luôn kêu gọi viết bài review tại box riêng biệt để bqt theo dõi

3. Có đọc qua review của bác và thấy e hàng có cho bác chụp hình => điều này chứng tỏ hàng cũng thoải mái đâu có khó khăn. Nếu hàng công nghiệp thường sẽ mau chóng làm để ra về, ko bao h cho chụp ảnh tác nghiệp thoải mái như trong hình bác đăng.

4. Chắc hẳn câu chuyện giữa bác và e hàng có điều gì đó uẩn khúc nên khi bác viết review và bánh đã gửi cho hàng đọc. Hàng phản hổif lại với @Yêu Gái Đẹp nên nhà cung cấp mới có những lời lẽ phát ngôn tỏ rõ sự bực tức như thế

Chánh sẽ theo dõi thêm các review của các ae đi sau để xem xét
1. OK
2. Bánh xoá cmt của tôi ở bài em đó chắc Chánh chưa đọc nên không biết tôi viết như thế nào??
Nếu cần tôi viết lại để nắm bắt cho ngọn ngành.
3. Tôi xin chụp từ đầu nhưng nhất định không cho, mãi đến khi doggy xong hỏi lần nữa thì đồng ý cho chụp nên với đt chụp nhanh được 2 kiểu ( tôi up đó) không thoải mái như bác nghĩ đâu đừng võ đoán kiểu đấy.
Tôi cũng không có từ nào nói em nó công nghiệp mà tôi chỉ kể loại cuộc đối thoại của em nó và tôi. Em nó nói là chỉ được 20ph cho 1 shot thôi, nếu anh muốn lâu hơn thì lần sau bao 2 shot khi nhắn tin sét kèo.
4. Tôi và em nó không có gì uẩn khúc cả, bác hay võ đoán quá. Câu chuyện thế nào tôi kể rất cụ thể rồi. Khi dừng cuộc chơi em nó vội vàng nhưng vẫn lễ phép hẹn lần sau hoặc nếu muốn ở lâu thì bao 2 shot. Tôi thì nghĩ rằng các em bị ép thời gian làm việc như vậy từ quản lý của em nó nên tôi không trách. Tôi chỉ tag bánh vào là “ làm việc lại về thời gian “ Không xúc phạm, không dìm hàng, chấm điểm cao, vẫn khen hàng. Điều đó không có gì để khiến bánh bức xúc như vậy. Chỉ cần hắn ta phản hồi có chừng mực kiểu “ hàng tôi quy định vậy ông nào không phù hợp bỏ qua “ thì tôi không có ý kiến gì thêm. Đằng này vào cmt như bố mẹ thiên hạ coi thường người khác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom