• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều nay gặp em gái quá ưng chim, đầy đủ dv, da dẻ mịn mát, kiểu em nhẹ nhàng tình cảm, chơi xong còn bonus đấm lưng và xoa bóp. Quá ngon tầm giá.Anh P801

Bé này quá ok rồi xinh da trắng vú to đẹp hàng thật luôn nhé. Rất chiều khách bớm múp vét thoải mái.

Số 1 trong tầm giá. Vú to, bướm cũng múp, da trắng nhìn sạch sẽ làm tình bao phê bao chiều chuộng ko hối Quá tuyệt vời sẽ gặp lại em dài dài

Gặp em cũng khá nhiều lần rồi. Em đáng yêu lắm con gái Miền Nam giọng nói ngọt ngào, xinh đẹp lại biết cách làm tình rất khéo. Sẽ mãi là khách quen của em

Lần đầu tiên đi chơi gặp em gái Miền Nam cực kỳ dễ thương. Nói chuyện lễ phép lại còn xinh đẹp. Làm tình quá đỉnh luôn

Bóc đúng em hôm trước mình đi, con gái Miền Nam xinh đẹp ngọt ngào thật. Làm tình như đã được huấn luyện từ trước rất bài bản

Có dịp check bé nè và cái kết đầy sung sướng thoả mãn, bé xinh dễ thương lắm làm tình giỏi và rất biết cách bj sướng tê tái

Rât ấn tượng thái độ phục vụ em nay, có thể đánh giá là Yêu nghê
Mặt xinh. Sevirt khỏi bàn. Gái Miền Nam làm việc rất có tâm và đáng yêu lắm cơ

Đêm qua có dịp mây mưa cùng em rất tuyệt vời. Em sạch sẽ thơm tho trắng mịn. Vòng eo con kiến nhìn body rất hấp dẫn. Gặp em trong 3 tư thế điều ấn tượng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom