• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sr các bác mình bận quá lên chỉ nhận xét qua đc thôi, nói chung hàng ngon lắm, trong 3 em bác bánh lên thì e này ngon nhất còn e gì 1200 k như phụ huynh em hân nhi baby

h mới lên review được cho anh em, hôm nay hẹn em lúc 3h hơn, lần đầu đi nên cũng hơi bỡ ngỡ không kịp xin chụp pô ảnh, nhưng mà em này ngoài đời xinh, giống ảnh 90%, dáng đẹp, nhiệt tình, nói chuyện thân thiện, có cho hôn môi nhé các pác, service ok, ko giục giã, đáng đồng tiền bát gạo, lần sau sẽ đi tiếp

Vẫn không thể thay thế được review độc lập!
Có nhiều ô đặt nặng review nhỉ, mỗi người một gu, nhiều bài review toàn chấm 8-9 điểm nhưng đi check thì ối giồi ôi :)))
Cá nhân t đi check nhiều nhưng rất ít khi viết bài, em nào thực sự ok thì cmt vào bài viết ủng hộ. Tin hay không thì tuỳ. Chứ hơi đâu viết dài. Còn hàng họ quan điểm của tôi thứ nhất nhìn tên bánh xem có uy tín ko, nếu ko thì chấp nhận hên xui.
Bánh này là Dr. mask bên thiên địa, uy tín thì khỏi chê r. Ngày xưa đưa Minh châu lên sóng giờ vẫn nhớ mãi ;'(

Có nhiều ô đặt nặng review nhỉ, mỗi người một gu, nhiều bài review toàn chấm 8-9 điểm nhưng đi check thì ối giồi ôi :)))
Cá nhân t đi check nhiều nhưng rất ít khi viết bài, em nào thực sự ok thì cmt vào bài viết ủng hộ. Tin hay không thì tuỳ. Chứ hơi đâu viết dài. Còn hàng họ quan điểm của tôi thứ nhất nhìn tên bánh xem có uy tín ko, nếu ko thì chấp nhận hên xui.
Bánh này là Dr. mask bên thiên địa, uy tín thì khỏi chê r. Ngày xưa đưa Minh châu lên sóng giờ vẫn nhớ mãi ;'(
Kiểu như bên CKV ấy nhỉ, Clone bạt ngàn cmt bét nhé tin thế đel nào được.

diễn đàn này khuyến khích và cần các checker đi địt rồi review. Để ngon thì chia sẻ anh em ăn cùng không ngon thì để anh em cùng tránh không phải kiểu ngon âm thầm tận hưởng gặp quả đắng thì gậm nhấm 1 mình!
https://kynuviet.plus/threads/tam-thu-gui-cac-ban-checker.883/
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 28900
Tuỳ quan điểm mỗi ng thôi bác, tôi đi theo review ăn trái đắng nhiều r :)) review ảo mất công một tí nhưng cũng không phải là không làm đc :)

Minh Châu làm lại rồi kìa bác, mà bác cảm giác hiểu biết mà hoá chả biết gì nhỉ. Bác biết MC ngày xưa ai đưa lên sóng không ?

review nó có vai trò của nó k thì cần đéo gì diễn đàn, đăng cái ảnh vs thông tin là xong, kinh nghiệm check cho thấy em nào tiền to mà vào chỉ có comment khen chung chung là có vấn đề :)) thế nên x**vn vẫn là mảnh đất đáng tin hơn

Ngon lắm ấy, nhưng sơ vit non lắm. Em bj tốc độ cao làm cho mình muốn trớ luôn lắm, nhưng môi ngậm không chặt nên mình thoát. Bím non mơn mởn nhiều nước. Hôm nay hơi sung nên em mệt. Nhan sắc đúng gu làm mình tưởng như đang mơ (nhan sắc này cũng xứng đáng 4,5 củ 1 shot ngon hơn pga). Mỗi tội em có tính cách kì cục vđ, y hệt em gái quê nói năng lí nhí k biết bắt sóng khách kiểu gì @@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom