• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mới gặp Huyền Châu tối hôm qua, Mặt: xinh. Da: mịn, mát. Ngực: đẹp, to, mềm...Ngực thật. Bím: đẹp, lông gọn gàng, múp, chịch truyền thống phê, doggy thích lắm. Thái độ phục vụ rất ưng. Lần sau a găp lại Huyền Châu, xinh nhé.

Chiến đấu xong, vẫn đang nằm thở, thì viết cái rp cho các ae..Yêu với em quá đã! E vào phòng chào hỏi rất nhẹ nhàng..e thật xinh.. E nhẹ nhàng tình cảm Toàn thân bủn rủn sướng tột độ vs màn BJ thần thánh, em "chăm sóc" cậu nhỏ của mình quá chu đáo.. Mút đến khi mình bảo đeo bao mới bắt đầu chiến đấu vs E..Chiến vs nhau cũng 10p. Thật tuyệt vời. Hẹn em lần sau nha
Cảm ơn anh đã yêu quý ạ❤️

người thật, việc thật k cần phải lăn tăn các checker....haha.

Chén em mấy lần rồi,chưa có lần xin kiểu ảnh để review cho anh em,lần sau sẽ có ảnh,nhớ cặp vú của em

Ôi cặp vú e đẹp, to quá..., vú thật bóp phê lắm đây, vừa phịch vừa bóp cặp vú này chắc out sớm...set kèo mai gặp e luôn.

Đã gặp e rồi, đang nằm hồi sức, tranh thủ lúc e nó đi tắm, review chút. Thái độ phục vụ cực tốt. Mặt xinh, ưa nhìn. Ảnh trên trang và thực tế chuẩn. Ngực đúng như ảnh, ngực thật, to. Bím sạch gọn gàng. NN sạch sẽ. Phòng 502, bo thêm 200k.

Em tắm cho tui xong là làm 1 chập . Em matxa bằng cặp ngực to, mềm, thật sướng đến nổi hôm nay là hùn hụt ra rồi mà đuối sức nằm vật vờ mãi mới dậy nổi, quá tuyệt vời. Đối xử, vui vẻ, lịch sự , tình cảm, Thì em cũng sẽ ngoan nhiệt tình phục vụ. Em này quá tuyệt vời từ dịch vụ đến hình thức.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom