• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mới check lúc 2h chiều, ko có gì để chê ngoài việc mình hơi yếu sinh lý, em ý nhiệt tình bú cu, ko giục giã
Quá ngon so với giá 1tr
Đáng check, hẹn gặp lại em

Không biết các bác thấy sao, chứ mình ưng cái bụng. Tranh thủ ra HN họp tổng kết cuối năm có set kèo với em nó lúc 12h. Đến đợi khoảng 15' thì em ý đến
Đánh giá chung:
Khuôn mặt em ý khá xinh, em ý makeup kiểu sang chảnh
Body: nghe nói em ý trước làm dancer nên mình cũng ko lấy làm lạ vì body em ý quá chuẩn ( em ý mà cao thêm vài cm thì chắc thi hoa hậu)
Vú tuy độ nhưng khá mềm, đầu ti nhỏ hồng
Bướm cạo sạch nên nhìn sạch sẽ ( Mình ko dám vét mấy em có lông vì cảm thấy ghê ghê)
Thái độ: nhẹ nhàng, ko giục giã, đôi lúc còn chọc cười mình
Nói chung thang điểm mình cho 9/10.
Hẹn gặp lại em 1 ngày ko xa, anh thích nghe giọng miền tây lắm

Không biết các bác thấy sao, chứ mình ưng cái bụng. Tranh thủ ra HN họp tổng kết cuối năm có set kèo với em nó lúc 12h. Đến đợi khoảng 15' thì em ý đến
Đánh giá chung:
Khuôn mặt em ý khá xinh, em ý makeup kiểu sang chảnh
Body: nghe nói em ý trước làm dancer nên mình cũng ko lấy làm lạ vì body em ý quá chuẩn ( em ý mà cao thêm vài cm thì chắc thi hoa hậu)
Vú tuy độ nhưng khá mềm, đầu ti nhỏ hồng
Bướm cạo sạch nên nhìn sạch sẽ ( Mình ko dám vét mấy em có lông vì cảm thấy ghê ghê)
Thái độ: nhẹ nhàng, ko giục giã, đôi lúc còn chọc cười mình
Nói chung thang điểm mình cho 9/10.
Hẹn gặp lại em 1 ngày ko xa, anh thích nghe giọng miền tây lắm
Em cảm ơn ạ

Chưa có dịp ra HN hẹn Hà Linh mà thấy cách làm việc rất chăm chút và chuyên nghiệp, quan tâm đển bản thân và anh em checker nên chụp hẳn bộ ảnh mới để update và show quả kì công. Nhưng cá nhân vẫn rất thích bộ ảnh cũ, có nét đẹp lạ và cuốn hút riêng, hy vọng bánh và em upload thêm bộ ảnh cũ cho ae cùng ngắm hằng ngày <3

Tối qua check muộn, em vẫn nhiệt tình chiều, ngoan ngoãn, có xin em ý ít ảnh mà về sợ con sư tử nó biết nên đành xoá. Sorry em nhé, lần sau anh sẽ report đầy đủ
Đáng check lắm anh em

Tuyệt vời, chỉ tiếc là em che xong em xoá mất ảnh gốc làm ko lưu giữ đc kỉ niệm, phải nói là em ý xinh thật, hợp tác

Đính kèm

134 KB · Xem: 6,271
Đã check
Bé này xinh kiểu sang nhẹ nhàng, nc hơi dè chừng nha body thì ngon. BJ HJ tốt mà hợp tác tư thế hơi kém hehe. Cái nữa là tắt điện quá a cận 8 độ hơi khó nhìn em ơi :))) sau gặp nhớ a cho xin cái vid che kỉ niệm nhé

Đính kèm

83.6 KB · Xem: 1,003
Đã gặp em ! Body da dẻ nuột nà ngọt nước.
Chi tiết ở review này nhé:
https://kynuviet.plus/threads/ha-linh-ms-5759-1000k-xinh-da-trang-bim-dep-de-thuong-video.4086/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom