• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

BẢO ANH MS4518-1500K DÁNG ĐẸP MẶT HOA HẬU CHÂN DÀI ĐỊT PHÊ! (2VIDEOS)

Ok. Tôi đã đi mấy em của Bánh rồi nên mới kết luận. Không hợp thì đi hàng bánh khác, không thiếu lựa chọn nhưng cái gì không đúng thì tôi nói.
Trong số các em hàng của Bánh, chỉ có Hà Anh là làm đúng cam kết hôn môi, ngoài ra còn có San San (tức TM - tôi đi từ hồi bên Ckv cũng đầy đủ, ẻm sang bên này chưa gặp lại, chưa kiểm chứng nên không tính). 2 em này chắc chắn về độ sang chảnh không kém những em kia mà còn phục vụ đủ nên em nào né không hẳn là không có vấn đề.
Việc đầu tiên khi khách phản ảnh, mình nên ktra, đừng nghĩ lúc nào mình cũng đúng.
:D đen thôi đỏ quên đi, có bánh còn chửi khách cơ, riview thì toàn cung cấm vua chúa, ai đi mà không ưng còn bị chửi nữa là

Đúng là đen thôi nhưng không phải ai cũng có thể chửi đc đâu. :cool:
giờ đọc riview cũng tham khảo cho vui thôi, tự mình đi tự cảm nhận là ổn nhất, cũng có quả ngon quả không, tôi đi có em còn về tận nhà tận chung cư cho chịch thoải mái mà vé chỉ x2 x3, sáng hôm sau đi ăn cũng vui, nói chung là phải có ngon và những quả ối dồi ôi thì đi check nó mới hay, một màu nó cũng chán

Tôi thì khác ông, gặp 5 em nhà Xoài thì chỉ có BA không hôn. Trong gần trăm Review ở KNV này thì chỉ vài em không hôn. Tôi sạch sẽ thơm tho các em gặp đều biết he he. Gặp lại BA tôi tin là em nó sẽ hôn thôi ?
Bảo Anh cho vét máng ko bác ơi

Em Hà Anh 4328 hả, thằng rẻ rách nào bậy thế nhỉ. Nhiều thằng còn đòi địt free nữa cơ. Còn tôi toàn bo thêm. Những em tôi gặp và Review rồi thì bọn đó đéo lừa được đâu chỉ những em chưa biết thì bị bịp vậy thôi.
Thằng này địt khoẻ thật nó chén hết cả các em rồi ???

Back
Bên trên Bottom