• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

TRƯNG CẦU VỀ VIỆC DÙNG GIAO DIỆN CŨ HOẶC MỚI

BẠN MUỐN DÙNG GIAO DIỆN NÀO

• Số lượng người bầu chọn
    33
  • Poll closed .
Thời gian vừa qua BQT thực hiện việc nâng cấp KNV và tiến hành thay đổi giao diện để có thể thuận lợi cho người chơi . Sau khi nhận được 1 số phản hồi từ các nhà cung cấp AdminKNV quyết định đăng thông báo này để lấy ý kiến của các thành viên về việc dùng giao diện nào

Các bạn vui lòng cmt để cho BQT biết nên dùng giao diện nào
1. Giao diện cũ
2. Giao diện mới

Thanks !!

Thời gian vừa qua BQT thực hiện việc nâng cấp KNV và tiến hành thay đổi giao diện để có thể thuận lợi cho người chơi . Sau khi nhận được 1 số phản hồi từ các nhà cung cấp AdminKNV quyết định đăng thông báo này để lấy ý kiến của các thành viên về việc dùng giao diện nào

Các bạn vui lòng cmt để cho BQT biết nên dùng giao diện nào

1. Giao diện cũ
2. Giao diện mới

Thanks !!
1. Giao diện cũ

giao diện cũ và để lại chế độ tự do bình luận. Toàn mấy cái bình luận auto chán vãi lồn
Cái này là admin tránh những thành phần lập nick clone vào phá diễn đàn
@AdminKNV a xem có thêm được cách này ko nhé, với những nick dưới 30cmt thì bắt buộc phải bình luận theo mẫu, còn trên 30cmt thì được bình luận tự do, tránh những người chơi chân chính ko có đất diễn

Cái này là admin tránh những thành phần lập nick clone vào phá diễn đàn
@AdminKNV a xem có thêm được cách này ko nhé, với những nick dưới 30cmt thì bắt buộc phải bình luận theo mẫu, còn trên 30cmt thì được bình luận tự do, tránh những người chơi chân chính ko có đất diễn
- Hợp lý, tầm 50cmt thì được bình luận tự do và web cũng cần có bộ phận kiểm duyệt Spam và phá bĩnh của các thành phần rẻ rách ở các web khách sang phá thối.

TÔI VOTE DÙNG GIAO DIỆN CŨ

Vote giao diện cũ. Mà thật ra giao diện nào cũng được nhưng đổi kiểu rendering đi kiểu này lag điên. Với lại có mở bình luận tự do thì có thể là 50 cmt hoặc có bài review đc duyệt review chuẩn thì mở đi các bác. Em k hay cmt thỉnh thoảng mới cần cmt xem các em có làm k hoặc hỏi thêm ttin thì kbiet khi nào mới đủ 50 cmt còn review thì đi ưng là có dễ hơn

• Like
Reactions: VIP
Giao diện cũ đi
Tui đi check cũng nhiều nhưng ko revew và cũng it khi bình luận nên khoá hay ko khoá bl cũng bt :))

Back
Bên trên Bottom