• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

TRÚC ANH MS1767-1000K XINH GÁI BODY ĐỒNG HỒ CÁT LỒN MÚP HỒNG ĐẸP( VIDEO)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Lâu lắm không Review, phần vì lười, phần vì hàng mới lên nhiều quá nhưng đa số ảo và ngáo giá chán chả buồn viết.
Cũng lâu lâu lão Xoài lại giới thiệu hàng mới , đc ngó cái mặt không che xinh gái đúng gu nên lên đường luôn. Có thể em nó không mới với nhiều đồng dâm chơi rộng nhưng với mình thì là mới. Cũ người mới ta hợp gu là được!
Đánh giá sau đây là quan điểm cá nhân ai hợp gu thì xách cu không thì lướt nhé!
Dáng: Cao chừng 1,63-1,64m kiểu đồng hồ cát ngực nở lưng ong mông cong vút nở nang rất phồn thực và gợi dục. Body nhìn từ phía sau đã nứng rồi! 9,6₫
Da: Tổng thể trắng trẻo, hôm tôi gặp mặt em đang bị dị ứng giống kiểu bị rôm do trời nóng( em nó kể mới về quê và đi chơi biển về) 9₫
Mặt: Xinh, dâm gợi đòn tuy không còn teen nhưng đúng gu tôi thích. Tôi trêu em mặt kiểu nhìn là muốn địt rồi! 9₫
Ngực: Đã độ to đầu ti hồng nhạt đẹp, bóp thoải mái. Với tôi quan trọng nhất là lồn, mông da ngực độ hay nguyên bản cũng đc miễn đừng mướp nhăn là đc. 8,9₫
Eo: Bụng dưới có chút lipit và có 1 vết sẹo ngang nhưng với tôi vẫn ổn. Vì mông quá mẩy và to nên vẫn ok lắm! 9₫
Mông: Cực to, mẩy, săn chắc mịn mượt, doggy êm! 10₫
Lồn: Cực múp, không cavat, hồng hào sạch thơm , wax gọn gàng, chơi khít rịt! 9,6₫
Thái độ & dịch vụ: 9/10₫
Thái độ nhanh nhẹn, giao tiếp vui vẻ, hợp tác khi làm tình. Chủ động và nhiệt tình.
Điểm trừ: không hôn môi nút lưỡi, chỉ chạm mỗi lúc đối mặt. Lý do: em đang Nhiệt miệng, lần sau gặp lại em sẽ hôn... haizz
Tóm lại:
Trong thời buổi hàng loạt hàng ảo ngáo giá thì Trúc Anh là điểm sáng hiếm hoi. Phân khúc 1000K có thêm em hàng chất lượng!
Tôi sẽ gặp lại ngày gần nhất xem em có giữ lời hứa hôn môi xoắn lưỡi không nhé!

Ae thích mình dây cây cảnh, teen 2K thì next nhé!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20240619133028.mov

em này có phải có 1 hình xăm ở bụng ko bro gần chỗ dưới mu :), nếu đúng vậy thì đã thẩm qua em nó

Back
Bên trên Bottom