• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Tìm em hàng nghệ danh cũ là Lan Vy ở HN

tinhyeudep 

Checker Xanh Chín
CHECKER TEAM HN
MỚI CHƠI

Tình hình nay tôi được đứa em khoe kể về chén em hàng ngon giá 500k trước kia mà không tìm lại được info.
Trước em nó làm ở nhà nghỉ My Love - Giảng Võ sau đó chuyển qua bên Mỹ Đình rồi về bên Thanh Xuân.
Sau đó COVID thì mất tích. Bác nào có info em nó hay gì nói mình biết với nhé.
@MASTERDITT bác biết em này không? Mặt xinh như SAN SAN, eo thon, vú chưa độ, da trắng bóc cao khoảng 1m6.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 68865
Tình hình nay tôi được đứa em khoe kể về chén em hàng ngon giá 500k trước kia mà không tìm lại được info.
Trước em nó làm ở nhà nghỉ My Love - Giảng Võ sau đó chuyển qua bên Mỹ Đình rồi về bên Thanh Xuân.
@MASTERDITT bác biết em này không? Mặt xinh như SAN SAN, eo thon, vú chưa độ, da trắng bóc cao khoảng 1m6.
Tôi không biết em này

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 68865
Em này nghỉ hẳn r bác, e còn sdt chính của e này, trắng ngon thật

Bác @MASTERDITT mà gặp được em nó thì có phải có cái để bàn rồi ko.
Nghe nghệ danh Lan Vy thì quen quen vì trước gặp 1 em cũng tên Lan Vy đi 500k ở Trần Hữu Tước cũng rất xinh kiểu San San, da trắng bóc, nguyên bản từ đầu tới chân.

Nghe nghệ danh Lan Vy thì quen quen vì trước gặp 1 em cũng tên Lan Vy đi 500k ở Trần Hữu Tước cũng rất xinh kiểu San San, da trắng bóc, nguyên bản từ đầu tới chân.
Tiện post này bác cho em xin phép hỏi 1 em hàng mà lâu lắm r e k thấy thông tin đc k ạ? E đang tìm e Ngọc Trinh 800k trc làm CKV hay đi ks A25 khu vực tôn đức thắng vs xã đàn. E cảm ơn bác và chủ post và các ae!

Tiện post này bác cho em xin phép hỏi 1 em hàng mà lâu lắm r e k thấy thông tin đc k ạ? E đang tìm e Ngọc Trinh 800k trc làm CKV hay đi ks A25 khu vực tôn đức thắng vs xã đàn. E cảm ơn bác và chủ post và các ae!
Con đấy tôi gặp 1 lần . Body đẹp đồng hồ cát, siêu v3. Mặt xinh nhưng chắc cỡ 91-92 gì đó. Mỗi tội thái độ mình không thích nên đel gặp lại lần 2.

Em này á, em này thì nhìn ảnh hồi xưa phê lòi. Hồi đó tôi mới biết đi web, nhìn ảnh phê quá nên đi luôn. Em nó mặt xinh, body đẹp dạng cong cớn, lúc BJ nhìn siêu dâm, địt lấy địt để.
Hình như tầm nửa năm trước lên lại bài ấy, post ảnh cũ, 1 củ, đi gặp thì ôi thôi, đúng là thời gian ko từ ai, mặt mũi em nó (do cả làm thẩm mỹ nữa nhé) tùm lum hết cả rồi, vừa già vừa xấu, nên tui tụt hết mood về luôn.

Back
Bên trên Bottom