• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

ĐI CHƠI GÁI KHÔNG XUẤT ĐƯỢC....

codon2496

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Thưa các bác.
Tình hình là e ít đụng chạm tới gái gú, ny cũng chưa xơ múi gì, chủ yếu là quay tay. dạo gần đây e mới đổi gió sang đi chơi gái để giải quyết nhu cầu.
Tuy nhiên, 2 lần chơi gái thì e đều chưa xuất đc lần nào, và lúc chơi cảm giác như không lên đỉnh đc.
- Lần đầu e ko có kinh nghiệm, con hàng cũng thế kiểu ít đi làm cũng k biết cách phục vụ khách, lần đó e chủ yếu chơi truyền thống với cưỡi ngựa, tuy nhiên do cả 2 k có kinh nghiệm nên nhanh bị mỏi, phải giảm nhịp hoặc nghỉ 2- 3s, cứ quần như thế hơn 1h mà e ko ra đc.
- Lần 2 đi chơi phò ở ngõ 262 khương định, gặp 1 con hàng lởm, bố láo, lúc bú cu thì e cũng khá cứng, tuy nhiên lúc chơi đc tầm 5p thì cũng k thấy gì, đến lúc đổi tư thế và con phò mới chê e là k biết chơi + tao đi 20p là thôi đấy. ĐM quả đấy e tụt cảm xúc, k lên đc nữa luôn. Thế là kết thúc part 2.
👉 Em xin ý kiến các bác có kinh nghiệm là khi chơi k ra đc như 2 trường hợp trên là do ít kinh nghiệm k tạo đc khoái cảm hay là do e thủ dâm lâu quá chơi gái nó k bót đc như quay tay ạ.
P/s: các bác đi khương đình thì né số trên ra nhé

Nếu hay quay tay, từ bỏ fap trong 2 - 3 tuần rồi chọn em nào hợp gu mà đi bạn ạ.
Tôi đi gặp các em lượt đầu cũng rất khó ra, em nào thích gặp lần 2 mới dễ xuất.
Makelove với tôi quan trọng cảm xúc lắm, k tới điểm chạm cảm xúc không ra được.

K có cảm xúc rồi. T lần đầu mất trinh cũng hơi hụt hẫng vì gái già và lol rộng. Sau gặp mấy em ngon lại ra bt. Nhìn chung có đk thì nên đi check thường xuyên. Để lâu nó cũng suy giảm chức năng. Tốt nhất là kiếm ny mà có chỗ đáp

Back
Bên trên Bottom