• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

ELLY TRẦN MS2499-1000K THẦN DÂM MỚI CỦA KNV ( 2 VIDEOS)

ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230612045256.mov
Gặp em nó ngay buổi đầu tiên đi làm và may mắn húp nước đầu he he. Nước đầu luôn mang lại cảm giác rất yoohmost các ông ạ.
Tôi đánh gia cá nhân để các ông tham khảo, ai hợp gu thì vác cu lên đường còn lại xem ảnh video nằm giường thủ dâm cho lành đâm theo không ưng cay dái ăn vạ tôi không chịu trách nhiệm đc.
Dáng: cân đối đẹp cao chừng 1,61-1,62m 8,8/10
Da: Khá trắng nhưng còn nhiều vết sẹo mới PTTM chưa hết, bụng dưới có vết sẹo mổ đã xăm che đi nên chỉ chấm 8/10
Mặt: Môi rất đẹp mềm mại xinh rất dâm đĩ ( xem video) 8,8/10
Ngực: Đã độ to bóp mút thoải mái không giữ hàng. Có sẹo ở chân ngực nên chỉ chấm 8/10
Eo: Thon gọn tôn vòng 3. 9/10
Mông: Tròn cong khá đẹp 8,9/10
Lồn: Múp, wax sạch lông khá đẹp, chơi cảm giác cao trào co bóp tốt nhiều nước. 8,9/10
Thái độ & dịch vụ : 10/10
Đây là điểm mạnh nổi bật của em nó. Có thể nói là Top 1 phân khúc 1000k. Khi vào phòng chào hỏi vui vẻ giọng miền Tây dễ thương. Tắm xong ra là nhào tới hôn hít tít mù luôn.
Hỏi em xin chụp ảnh quay video em cũng hưởng ứng và hợp tác mọi yêu cầu.
Chủ động làm tình, liếm mút từ chân ngón tay tới mang tai. Hôn hít xoắn lưỡi toàn thời gian khi địt nhau đối mặt.
Địt nhau chán chê đổi tư thế em nó ngồi xuống liếm từ chân lên Bj qua bao rồi chơi tiếp. Rồi tháo bao BJ miệt mài rồi lại đeo bao leo lên cưỡi ngựa cuồng nhiệt không biết mệt mỏi và cảm thấy sắp out thì đè ngửa em nó rồi mở máy khâu và xối xả ở tư thế đối mặt đứng dưới đất sát mép giường!
Phải nói là sau khi Angela Phương Trinh, Thuỷ Top của Tú Phê nghỉ thì Elly Trần vô đối về dịch vụ ở phân khúc 1000K.
Em nó phù hợp với ai thích đc phục vụ và địt khoẻ nhé. Yếu yếu gặp dễ trớ lắm!
Chắn chắn sẽ gặp lại em để đc phục vụ từng cm đồng thời đc chụp ảnh quay video địt bọt tơi bời.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20230612045318.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên Bottom