• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE

Bảo Anh 8122 - Dâm nữ xinh đẹp trong tầm giá 500k

Checkerhn1 

Sugar Daddy
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV

Chịch em đã hai lần nhưng nay mới dịp ngồi viết RP cho em. Chả hiểu kiểu gì, nhưng anh em đừng nhìn giá 500k mà vội bỏ qua. Đây đúng là một em hàng quá ngon và dâm đãng. Nhìn rất sang chảnh và cuốn hút. Lần đầu gặp em mình cũng phải thốt lên Ngon vl. Mặc dù có độn ngực độn mông, nhưng mình không quan trọng, vấn đề mình nhìn đã con mắt và đúng gu của mình: người dây, 3 vòng sắc nét, eo thon, mặt dâm và dịch vụ ổn. Như vậy là đã đạt điểm cao trong mắt mình rồi.

Tổng thể: Em này đẹp hơn trong ảnh, mặt sang, dáng dây, da mịn màng, vòng 1 độ nhưng rất đẹp và đầu hồng.
Eo: đúng là siêu phẩm, vừa thon gọn lại không mỡ thừa ( đúng gu vl)
V3: đã độ, nhưng mà đẹp
V4: tỉa gọn gàng sạch sẽ, nhìn chỉ muốn bú lồn mà em không cho :v

Dịch vụ: dâm đãng vô cùng, mút sướng, đá cà phê lắm ae à. Cơ bản em ngoan và yêu nghề. Chỉ cần vậy đã chiếm chọn trái tim mình rồi.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 21426

Chịch em đã hai lần nhưng nay mới dịp ngồi viết RP cho em. Chả hiểu kiểu gì, nhưng anh em đừng nhìn giá 500k mà vội bỏ qua. Đây đúng là một em hàng quá ngon và dâm đãng. Nhìn rất sang chảnh và cuốn hút. Lần đầu gặp em mình cũng phải thốt lên Ngon vl. Mặc dù có độn ngực độn mông, nhưng mình không quan trọng, vấn đề mình nhìn đã con mắt và đúng gu của mình: người dây, 3 vòng sắc nét, eo thon, mặt dâm và dịch vụ ổn. Như vậy là đã đạt điểm cao trong mắt mình rồi.

Tổng thể: Em này đẹp hơn trong ảnh, mặt sang, dáng dây, da mịn màng, vòng 1 độ nhưng rất đẹp và đầu hồng.
Eo: đúng là siêu phẩm, vừa thon gọn lại không mỡ thừa ( đúng gu vl)
V3: đã độ, nhưng mà đẹp
V4: tỉa gọn gàng sạch sẽ, nhìn chỉ muốn bú lồn mà em không cho :v

Dịch vụ: dâm đãng vô cùng, mút sướng, đá cà phê lắm ae à. Cơ bản em ngoan và yêu nghề. Chỉ cần vậy đã chiếm chọn trái tim mình rồi.
Bảo Anh trước some cùng LYLY. Cao ráo, gương mặt dễ thương trắng trẻo body độ đẹp. Đối với tớ thì độ ngực hay bím thì không sao nhưng Mông bơm nên bóp hơi cứng. Vì mông là ưu tiên số 1 về cảm hứng nên không khoái các em độ mông. Bảo Anh ngoan và chiều khách đấy!

Back
Bên trên Bottom