• DIỄN ĐÀN THÊM TÊN MIỀN PHỤ ☆ KYNUVIET.ONE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Jokerr 

Why so serious?
VIP MEMBER
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Chào toàn thể anh em đồng dâm, chúc cho Event 2022 diễn ra thành công tốt đẹp!

Đây là bài dự thi đầu tiên của Jokerr và nhân vật chính của chúng ta là Hân baby, bản thân Jokerr không nhớ đã bao lần gặp em nó nữa, có lẽ đối với Jokerr Hân baby là sự lựa chọn an toàn vì mỗi lần gặp em là một lần thoả mãn. Và có lẽ em nó cũng quá quen thuộc với các anh em trên diễn đàn, nếu lần đầu gặp em, chắc hẳn có ai đó sẽ thấy em hơi lạnh lùng. Nhưng thực sự với Jokerr, cái lạnh lùng ấy càng khiến mình phải tò mò và muốn chinh phục nó.

Ấn tượng đầu tiên khi Hân bước vào phòng là lúc nào em cũng khoác trên mình 1 chiếc váy xẻ sâu sexy để hở những mảng da thịt làm anh em chỉ muốn đè ra ăn tươi nuốt sống ngay, nhưng Hà Nội không vội được đâu, muốn nhanh phải từ từ. Và thời gian từ lúc nhắn tin cho đến khi em nó vào phòng cũng không quá lâu, khoảng 10-15 phút và ngoại trừ những hôm nào đông khách.

Sau khi chút bỏ lớp y phục, em nhẹ nhàng sà vào vòng tay của Jokerr, ôm ấp thủ thỉ như người tình. Em hỏi han tôi tình hình dạo này sao, có đi check được em nào mới không? Jokerr thì thì vừa trả lời, tay vừa mân mê khám phá cơ thể của em, đặc biết là bầu ngực tròn (có qua thẩm mỹ nhưng nắn bóp rất dễ chịu). Jokerr tiếp đến lại hôn nhẹ vào cổ em, vai em, sau đó xuống đầu ti nhỏ xinh của em trong lúc tay kia thì xoa nhẹ bím em.

Sau màn dạo đầu, em hiểu ý và bắt đầu đề mình ra hôn ti, tay thì mân mê 2 hòn dái của Jokerr và làm thằng bé bắt đầu cứng lên. Sau đó em lại trượt xuống, ngậm lấy thằng bé của Jokerr một cách nhẹ nhàng đủ để cảm nhận được đôi môi mềm mọng của em. Ở phía trên, Jokerr vẫn với tay để xoa lấy bầu ngực, thi thoảng lại vê vê lấy đầu ti của em nó. Nằm được 1 lúc thì Jokerr đứng dậy cho em nó BJ, thực sự ngắm em nó qua gương lúc này rất phê, cái miệng nhỏ xinh cứ trượt ra trượt vào làm thằng bé đỏ hỏn và cứng ngắc.

Tiếp theo là các tư thế truyền thống, cắt kéo và doggy lần lượt được triển khai, đủ để Jokerr tận hưởng các đường cong trên cơ thể em, Hân baby có làn da có thể là không quá trắng nhưng thực sự mát mịn và mỏng, đây là điều Jokerr mê mẩn ở em nó. Và như thường lệ, Jokerr thường để em nó cong mông hết và kết thúc cuộc vui bằng tư thế doggy. Jokerr tôi lại 1 lần nữa đổ gục, ôm trọn lấy em nó và thở hổn hển.

Có chút hình và video dự thi cho anh em cùng chiêm ngưỡng, hy vọng anh em cũng sẽ có những phút giây vui vẻ bên em nó!

Và lời cuối cùng cảm ơn đơn vị chủ quản @Dận Chân đã mang Hân baby đến cho ae ! Hy vọng sắp tới sẽ có thêm nhiều em chất lượng

Bạn phải đăng nhập để xem file này: lv_0_20220603123929.mp4

Chỉnh sửa lần cuối:
Chấm điểm :
1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng. = 8 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.

Tổng 14 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên Bottom